เว็ปบอร์ด > คุยกัน

---------ขายโล๊ะๆอะไหล่เพื่อย้าย--------

(1/1)

ธรรม-webmaster:
     สิ้นเดือนนี้ผมจะย้ายร้าน ของหลายอย่าง อะไหล่ ของแต่งสำหรับเปอโยต์อยากจะโล๊ะๆจะได้ย้ายง่ายๆ รีบมาดูด่วน

อย่าถามว่ามีไอ้นั่นมั๊ยไอ้โน่นมั๊ย รีบมาดูเลยผมขายโล๊ะๆทั้งโกดังรับรองราคาไม่มีถูกกว่านี้อีกแล้วครับ.....

singprachin:
จะย้ายไปอยู่ที่ตรงไหนครับ ป๋า

--- อ้างจาก: singprachin ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:19:46 PM ---จะย้ายไปอยู่ที่ตรงไหนครับ ป๋า

--- End quote ---

หาอยู่ครับ คงไม่ไกลที่เดิมครับ

วันนี้ผมจะรื้อโกดังอีกรอบ มาช่วยผมป่าวครับ ช่วยมาซื้อๆกันให้หมดๆทีครับ ไม่ซื้อเดียวยิกแจกซะเลยดีมั๊ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version