เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ปั่นอินทนนท์ อืมมม ครั้งเดียวก็เกินพอ

<< < (6/6)

ธรรม-webmaster:
ต้องเอาคันนี้ประจำการแทนละ

การเอาจักรยานพับออกทัวร์ริ่งมันก็ดีนะครับ คล่องตัว ขึ้นลงง่ายเพราะท่อกลางมันต่ำ คันของผมจุดพับโต แข็งแรงเวลาบรรทุกหนักไม่ย้วย

แล้วก็ท่านั่งที่ปั่นสบายไม่ต้องก้มมาก มือไม่ชา

แต่ข้อเสียมันก็มีนะผมว่า ถ้าเอาไปออกทริปขึ้นเขาชันๆแบบอิทนนท์นี่ผมว่าไม่เหมาะ ตำแหน่งจานหน้ามันจะเยื้องไปข้างหน้า ทำให้แรงกดจากขาจะน้อยกว่ารถใหญ่

ประมาณนั่งขี่ช๊อปเปอร์ และเวลากดหนักๆขึ้นเนินชันๆหน้าจะลอยทุกครั้ง คอนโทรลลำบากจริงๆเลย

singprachin:
สดยอดครับป๋า..............ไปจนถึงจุดสุดยอดได้

นับถือ ๆ

ขอคาระวะหลาย ๆ จอกเลย

--- อ้างจาก: singprachin ที่ ธันวาคม 18, 2017, 09:04:08 PM ---สดยอดครับป๋า..............ไปจนถึงจุดสุดยอดได้

นับถือ ๆ

ขอคาระวะหลาย ๆ จอกเลย

--- End quote ---

ขอบคุณครับ ก็เกือบไม่ถึงเหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version