เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ปลุกปั่นคนขยันเที่ยว รอบนี้แพร่-บ้านนาตอง -ภูพญาพ่อ-อุตรดิตถ์

<< < (8/9) > >>

ธรรม-webmaster:
ว้า จะปิดทริปแระ ค่อยต่อพรุ่งนี้แระกัน.....อิอิ

นี่ครับเส้นทางจากภูพญาพ่อถึงท่าปลา พักในเขื่อน

ปั่นไม่เยอะ แค่ 34โลเอง

วันที่4 14/4/60

วันนี้ปิดทริปแล้วครับ เก็บสัมภาระออกจากเขื่อน ปั่นมุ่งหน้าสู่อุตรดิตถ์ครับ

ถึงแยกวังสีสูบป๋าเหมียนแยกปั่นขึ้นแพร่ต่อ พวกผม3คนปั่นเข้าเมือง วันนี้เราจะเอาจักรยานใส่รถทัวร์กลับครับ

ก่อนขึ้นรถทัวร์ก็ปั่นเล่นในเมืองนิดหน่อย เชื่อใหมครับ4วันที่ผ่านมามันเป็นวันสงกรานต์ แต่ผมไม่เห็นที่ใหนเล่นสงกรานต์เลย

วันนี้ปั่นเข้าเมืองเจอคนเล่นน้ำอยู่สองสามกลุ่ม ดีใจ๊ดีใจ

ขึ้นรถทัวร์ตอนบ่าย พี่ท่านซัดซะ120 ไม่รู้จะรีบไปใหน ถึงกทม.4ทุ่ม  อยากทันใจนี่เลยครับ แนะนำ วินทัวร์ แต่ผมไม่เอาด้วยแระ

ขอบคุณป๋าซิกมากที่มารับเจ้าหนุ่ย ผมกะป๋าป๋าแฮปได้ติดรถกลับด้วย อิอิ

เที่ยวโดยการปั่นมันได้สุขภาพดีๆกลับมาครับ ทริปหน้าไปด้วยกันนะ นะๆๆ.....

ขอบคุณทุกๆท่านที่ติดตาม แล้วเจอกันใหม่ทริปหน้าครับ

จากพวกเรา แก็งค์ ริมมอร์.... (ริมมอร์เตอร์เวย์ครับ)

ปั่นได้ทุกที่ ที่มีซอสปรุงรส

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version