เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ปลุกปั่นคนขยันเที่ยว รอบนี้แพร่-บ้านนาตอง -ภูพญาพ่อ-อุตรดิตถ์

<< < (6/9) > >>

ธรรม-webmaster:
จากบนยอดดอยสู่เบื่องล่าง แป๊ปเดียวเราก็ถึงทางราบเบื่องล่างครับ ไม่ช้าเราก็ถึงท่าปลา วนๆกันไปหลายที่ครับ ผ่านสันเขื่อนสวยดีก็แวะถ่ายรูปกันหน่อยตาประสาทริปชายโสด

สุดท้ายเราก็ได้ที่พักสำหรับค่ำคืนนี้ครับ เป็นที่พักในแพริมน้ำซึ่งเราใช้ทั้งเสน่ห์ ทั้งกลลวงหลอกล่อเจ้าของแพจนในที่สุดก็ได้ราคาตามที่เราต้องการ จริงๆเจ๊(เจ้าของแพ)แกให้เรานอนฟรี....อิอิ ไม่ใช่......

เป็นอันว่า วันนี้เราไม่ต้องกางเต็นท์นอนนะครับ นอนมันในแพนี่ล่ะ อาหารการกินก็สั่งเจ้เอา

อยากินอะไรกิน อยากสั่งอะไรสั่ง(ตามเมนู) ถ้าอยากกินนอกเมนูบอกเจ้แกได้ แกจัดได้ทุกอย่าง ดีไม่ดีให้เราไปทำเอง แต่เกรงใจ ให้เจ้ทำให้ดีกว่า

สารพัดเมนูปลา ในรูปนี่แค่ส่วนหนึ่งนะ อยากกินเบียร์ไรไปหยิบเอา อยากคาราโอเกะเชิญ เปิดเองเลยนะ.......แหมๆ.....เจ้จัดให้........

วันนี้เลยเป็นวันรีแล็กซ์ของเราอย่างแท้จริงครับ อยากเล่นน้ำเล่น

อยากเล่นท่าเชิญญญญญ.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version