เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ปลุกปั่นคนขยันเที่ยว รอบนี้แพร่-บ้านนาตอง -ภูพญาพ่อ-อุตรดิตถ์

(1/9) > >>

ธรรม-webmaster:
จริงๆไปกันมาตั้งนานแล้วล่ะ ตั้งแต่ก่อนสงกรานต์โน่น แต่เนื่องจากเว็ปผมพื้นที่มันเต็มเลยไม่ได้โชว์ซั๊กที

ตอนนี้ผมเพิ่มพื้นที่ได้อีกหลายเท่าตัว หมดห่วงเรื่องพื้นที่เต็มแล้วครับ ขอจับทริปที่ผ่านมาลงหน่อยครับ เผื่อเพื่อนๆอยากจะมาปั่นกะเราบ้าง

ทริปหลังๆจะเป็นทริปปั่นซะส่วนใหญ่ ทริปไปกะเปอโยต์ไม่ค่อยมีแระ หมดยุค หมดตังค์ หมดเพื่อน ที่มีก็ไปสายอื่นกันไปหมดแระ สายแรด สายป๊อด สาย....สลายโต๋...อุอุอุ

จะมีก็สายปั่นขยันซอยนี่ละครับที่ยังมีทริปบ่อยๆกันได้อยู่ ประหยัด ได้เที่ยว ได้สุขภาพ ร่างกายแข็งแรง จริงๆนะ

ทริปนี้ เกิดขึ้นเมื่อตอนวันหยุดยาวก่อนสงกรานต์60ที่ผ่านมาครับ ก็อากาศมันร้อนเลยอยากจะขึ้นเหนือ เค้าว่าเหนือไม่ร้อนครับ

ทริปนี้ไปคัน4คนครับ มีผม ป๋าเหมียน ป๋าแฮป และเจ้าหนุ่ย เดิม3แต่ใหม่1 เจ้าหนุ่ยเด็กใหม่ครับเรียนม.3เท่าลูกสาวผมเลย ลูกป๋าซิกคนในวงการเปอโยต์คงรู้จักดีครับ ส่งลูกมาเข้าประกวด

นี่ครับป๋าแฮป

เจ้าหนุ่ยครับ

ป๋าเหมียน

และก็ผมงัย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version