เว็ปบอร์ด > คุยกัน

สันป่าตอง-กทม. ด้วยดรีมแบบป๊อดๆ

<< < (3/3)

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: fasai ที่ กรกฎาคม 18, 2017, 01:45:19 PM ---เยี่ยมครับพี่   

--- End quote ---
ขอบคุณครับหัวหน้า เสียดายหัวหน้าไม่ชอบแนว2ล้อ ไม่งั้นรอบหน้าจะชวนไปปั่น

นี่ครับ หลังจากได้มา วันรุ่งขึ้นผมก็จัดการทั้งซ่อมทั้งเปลียน เพราะเรามีคันเก่าที่เป็นอะไหล่ทั้งคันเราจึงเปลี่ยนไม่ยั้งครับ

เสร็จแล้วครับ โอววว ขี่ดีเลยครับ ตอนที่ขี่มาว่าดีแล้ว มาวันนี้ดียิ่งกว่ายังกะป้ายแดงเลยครับ พร้อมใช้ แล้วก็พร้อมขายแล้วครับพ้มมมม......

domeynique:
โอ้ววว สุดย้อดดดดด

คนก็อึด รถก็ถึก คู่มือติดรถยังอยู่อีกด้วย

ช่วงนี้เว็ปเพี้ยน ยังมีอีกหลายทริปที่ยังไม่ได้โชว์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version