เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ปั่น แพร่ น่าน เมื่อวันวาน

<< < (3/3)

ธรรม-webmaster:
หกโมงเช้าของวันที่4ผมก็ถึงเต็นท์ครับ

จบแล้วครับ ทริปสั้นๆ แต่น่าจดจำมาก ตอนปั่นเหนื่อย หนัก ทรมานตัวเอง อยากกลับ ด่าตัวเอง กรูมาทำไม กรูมาทำไม แต่พอกลับมาแล้ว อยากไปอีกอะ โอ๊ย อยากไปอีกแล้ว ยากที่จะให้คล้อยตามครับ ต้องลองแล้วจะรู้ นี่ตอนที่ผมกลับมาแล้วพวก3ป๋า เค้าไปต่ออีก3-4วันแหนะ โดยเฉพาะป๋าวัฒน์ปั่นต่อยาวไปถึงเชียงใหม่เลย ฟังแล้วอยากเกิ้น.....

แล้วพบกันใหม่ทริปหน้าก๊าบบบบ.....

fasai:
น่าอิจฉาฮะ

ผมยังคิดอยากจะปั่นจักรยานบ้าง แต่ก้อยังไม่ได้เริ่มซักที เลยฮะ

--- อ้างจาก: fasai ที่ มกราคม 24, 2017, 12:12:38 PM ---น่าอิจฉาฮะ

ผมยังคิดอยากจะปั่นจักรยานบ้าง แต่ก้อยังไม่ได้เริ่มซักที เลยฮะ

--- End quote ---

เฮ๊ย นึกว่าไม่มีคนเข้าเว็ปนี้ซะแระ อิอิ มาๆ เริ่มวันใหนก็ไม่สาย มาปั่นกัน

NOKY:
สรุปสั้นๆ นั่งรถไฟไปถีบจักรยาน หาเบียร์ทานในป่าเขา

--- อ้างจาก: NOKY ที่ มกราคม 24, 2017, 12:30:19 PM ---สรุปสั้นๆ นั่งรถไฟไปถีบจักรยาน หาเบียร์ทานในป่าเขา

--- End quote ---

มันพันนั้นแหล่ะ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version