เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ครั้งแรก.......”เรากะเขา”

<< < (2/3) > >>

ธรรม-webmaster:
     นี่ล่ะครับ จบกันไปสำหรับทริป”เรากะเขา” มันช่างเป็นทริปฉุกเฉินที่การเตรียมตัวและเตรียมใจแทบจะน้อยนิด แต่ที่ทำไปได้......ก็เพราะเฉาก๊วยเย็นนั้นแท้ๆแหล่ะครับพี่น้อง

ขอบคุณป๋าเหมียนผู้ริเริ่มทริปนี้ 

ขอบคุณป๋าแฮปสำหรับยานพาหนะขนจักรยาน

ขอบคุณป๋าหมีที่ช่วยขับ(ทำเวลาดีสุดๆ ) 

ขอบคุณทีมงานปราจีน ป๋าวัฒน์และพี่ชาย เพื่อนอีกคนที่ทำให้ทริปนี้ไม่มีเหงา

ขอบคุณเมียๆที่ไม่โทรตาม...อิอิ

ทิ้งท้ายภาพนักปั่นขยันซอยที่เหลือครับ........

.....แล้วพบกันใหม่ทริปหน้านะครับพี่น้อง  จัดเฉาก๊วยมากินซั๊กแก้วสองแก้วหาแรงบันดาลใจก่อนก๊าบบบบ.......

domeynique:
เจอช้างแล้วนะพี่ แต่ยังไม่เจอหมีตะปบ ต้องไปอีกรอบ  ;D

singprachin:
เจ๋งอะป๋า.....ขึ้นไปได้ :D :D :D

ผมไปแค่ป้ายเขาใหญ่ ถ่ายรูปกินกาแฟแล้วก็ขี่กลับบ้าน ยังไม่เคยผ่านด่านขึ้นไปเลย

รอบหน้า ป๋าปลดอุปกรณ์ที่ไม่จำเป็นออกให้หมด เหลือแต่ตัวเปล่า ๆ ผมว่าถึงยอดเขาแบบเท้าไม่ติดพื้นแน่ ๆ

--- อ้างจาก: domeynique ที่ มีนาคม 07, 2016, 12:51:11 PM ---เจอช้างแล้วนะพี่ แต่ยังไม่เจอหมีตะปบ ต้องไปอีกรอบ  ;D

--- End quote ---

มีไม่กลัว เพราะเรามีป๋าหมีครับ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version