เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ปั่นเอามัน กรุงเทพฯถึงจันทบุรี.......

<< < (6/6)

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: singprachin ที่ ธันวาคม 09, 2015, 11:03:43 PM ---ตามมาจากพันทิพ.......สุดยอดเลยป๋า  วันเดียวสองร้อยกว่ากิโล

หาวันเหมาะ ๆ มาเยือนเขื่อนขุนด่านสักครั้งดีไหม

ยินดีต้อนรับนะคร๊าบบบ

--- End quote ---

ป๋ามาประจำที่ขุนด่านแล้วเหรอครับ งั้นเตรียมตัวเลยครับจะปั่นไปหา.....เร็วๆนี้ครับ

singprachin:
ผมทำงานอยู่ที่อำเภอเมืองนครนายก........จะมาเมื่อไรส่งข่าวมานะครับ

--- อ้างจาก: singprachin ที่ ธันวาคม 10, 2015, 10:34:38 PM ---ผมทำงานอยู่ที่อำเภอเมืองนครนายก........จะมาเมื่อไรส่งข่าวมานะครับ

แจ่มเลยครับ รอบนี้ต้องแวะหาแน่นอนครับ

domeynique:
สุดยอดกันทุกท่านเลย  ;)

--- อ้างจาก: domeynique ที่ ธันวาคม 12, 2015, 10:35:34 AM ---สุดยอดกันทุกท่านเลย  ;)

ขอบคุณครับน้าโดม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version