เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปปั่นหรรษา ลุยสวนพร้าวณ.อัมพวา

<< < (2/3) > >>

ธรรม-webmaster:
หิวก็แวะครับ ในโซนนี้ยังมีตลาดน้ำให้แวะอีกหลายที่นะครับ บ้านๆ ไม่แออัด คนไม่เยอะเหมือนตลาดอัมพวา ที่สำคัญ...ถูก

มะพร้าวที่นี่มันหอมหวานชื่นใจจริงๆครับ ที่สำคัญ.....ฟรี (ขอบคุณเพื่อนป๋าจ๊อสที่จัดให้ครับ)

ลัดเลาะไปเรื่อยๆครับ ปั่นชมสวน แต่อยากชมสาวก็แวะตลาดน้ำ มันได้จริงๆนะ

เพิ่งรู้ว่าละแวกนี้เค้าทำสวนมะพร้าวกันซะส่วนใหญ่ แหมไอ้เราอยากกินปลาทูก็หาไม่ได้ซิ

จบทริป ปั่นไป60กว่ากม. ตั้งแต่10โมง ยัน 5โมงเย็น ผมว่ากำลังดีนะ ไม่เหนื่อยจนเกินไป ได้ความอยากปั่นเต็มเหนี่ยว

ตอนเย็นเพื่อนป๋าจ๊อสจัดปูทะเลมาเกือบ10กก. นั่งกินกันในร้านอาหารอะไรเแล้วจำไม่ได้ ไม่ได้เก็บภาพมา บรรยากาศแจ่ม

ปิดไปอีกทริปสำหรับจักรยาน ขอบคุณป๋าจ๊อสและทีมงานมากๆที่ให้แจม ได้ประสบการณ์เยอะเลยครับ

ขอบคุณเพื่อนป๋าจ๊อสที่คอยแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวทำหน้าที่เป็นมัคคุเทศได้ดีเยี่ยมสุดๆไปเลยครับ

ขอบคุณป๋าเหมียนป๋าแฮปที่ทำให้ทริปนี้ไม่มีเหงา

แล้วเจอกันใหม่ทริปหน้าครับพ้ม........

**** ดูทริปอื่นๆโพสอื่นๆในเว็ปบอร์ด หรือลิงค์ข่างล่างนี้นะครับ

http://www.start-peugeot.com/webboard2/index.php/board,6.0.html

Siwapong:
Brompton เพียบเลย แต่ละคัน 6-7 หมื่นทั้งน้าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version