เว็ปบอร์ด > คุยกัน

รูปนิดๆณ.บ้านอีต่อง ขยันบิด ขยันขับ ถึงก็ช่างไม่ถึงก็ช่าง ถ้าไม่มีช่าง.คงแย่แน่ๆ

<< < (5/6) > >>

ธรรม-webmaster:
เราอาจจะมีทริป  "ปั่นกล้า  ท้าฝน" เร็วๆนี้นะครับ โปรดติดตาม

WAT_Bangsaen:

--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ มิถุนายน 05, 2015, 09:12:54 AM ---เราอาจจะมีทริป  "ปั่นกล้า  ท้าฝน" เร็วๆนี้นะครับ โปรดติดตาม

--- End quote ---

จะรอครับ  ;D

--- อ้างจาก: WAT_Bangsaen ที่ มิถุนายน 05, 2015, 05:59:40 PM ---
--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ มิถุนายน 05, 2015, 09:12:54 AM ---เราอาจจะมีทริป  "ปั่นกล้า  ท้าฝน" เร็วๆนี้นะครับ โปรดติดตาม

จะรอครับ  ;D

ว่าแต่จะเอาแบบไหนดีล่ะครับ

1. กรุงเทพฯ - อีต่อง
2. กาญจน์ - อีต่อง
3. เขื่อนเขาแหลม - อีต่อง
4. ที่ทำการอุทยานฯทองผาภูมิ - อีต่อง (ตัดไปเลยข้อนี้ เด็กเกินไป  ;D)

ถ้า 1 กับ 2 ผมขอบายนะ 555 เอา 3 กำลังดี อิอิ เคยคิดไว้เหมือนกัน  ::)

ธรรม-webmaster:
ที่แพลนๆกันเล่นๆก็เอาจักรยานขี้นรถๆไฟๆลงชุมพรครับ แล้วก็ปั่นไปเกาะพิทักษ์ กับไปเขื่อนเชี่ยวหลาน สนป่าวพี่ ระยะทางไม่ถึง100กม.ในแต่ละช่วง

ขากลับก็ขึ้นรถไฟกลับ

อ้าว! นึกว่าจะไปทางบ้านอีต่องซะอีกครับ น่าสนเหมือนกัน น่าจะไปให้ถึงระนองเลยนะครับ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version