เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ครั้งแรกกับซีวิค และอีกครั้งกับ605

<< < (2/2)

ธรรม-webmaster:
อีกอย่างที่ผมจะบอกทิ้งท้ายคือ ขาไป ซีวิค แก็สเต็มถึงผมวิ่งถึงขอนแก่นครับ ไม่ต้องเติมระหว่างทาง

ขากลับ 605 แก็สเต็มถังจากขอนแก่น ขับมาถึงปากช่องต้องแวะเติมแก็สครับ

แต่เวลาความเร็วไม่เท่ากันนะ ขาไป7ชม. ขากลับ5ชม. แต่ก็นะ มันเซฟจริงๆนะไอ้ซีวิคเนี่ย

จบทริปด่วนๆไปอีกหนึ่งทริปครับ

ขอบคุณสำหรับท่านที่อ่านจนจบจ้า แฮปปี้วาเล็นไทม์ แฮนด์ แฮปปี้ตรุสจีนกันทุกท่านนะจ๊ะ

แล้วพบกันใหม่ทริปหน้าจ้า.......สวีดัดสวัสดีเด้อจ้า

fasai:
วันเสาร์ผมก้อ ได้ขับ ซีวิค ผมว่ามันประหยัดดีครับพี่ ติดแก๊ส วิ่งไปกลับ หนองจอก จาก บ้านผม หมดแก๊สไป 400 บาทเองครับ

แต่ที่ไม่ชอบคือ เวลา แซง ผมเสียว มันไม่พุ่ง กับ ในส่วนเข้าโค้ง เหมือนไม่มั่นใจ ยังงายไม่รู้่อ่ะ

ดีใจครับพี่ เห็นได้ไปกันบ่อย ๆ

--- อ้างจาก: fasai ที่ กุมภาพันธ์ 16, 2015, 12:20:36 PM ---วันเสาร์ผมก้อ ได้ขับ ซีวิค ผมว่ามันประหยัดดีครับพี่ ติดแก๊ส วิ่งไปกลับ หนองจอก จาก บ้านผม หมดแก๊สไป 400 บาทเองครับ

แต่ที่ไม่ชอบคือ เวลา แซง ผมเสียว มันไม่พุ่ง กับ ในส่วนเข้าโค้ง เหมือนไม่มั่นใจ ยังงายไม่รู้่อ่ะ

ดีใจครับพี่ เห็นได้ไปกันบ่อย ๆ

--- End quote ---

อาว พี่ไซมอน ไม่ได้ไปตจว.เลยเหรอช่วงนี้ แหมเมื่อก่อนขับเปอโยต์ปีละแสนกม.เชียวนะ

เราทำมาเพื่อสิ่งนี้ครับ.....ขาย.....

http://www.start-peugeot.com/de_product.php?id_product=1732

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version