เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปพิชิตความยาว สาวๆชอบ

<< < (2/3) > >>

ธรรม-webmaster:
ได้เวลากลับ แต่ขากลับไม่ได้นั่งรถโดยสารกับนะครับ พี่คนนึงเค้าจัดรถเปอโยต์405ให้มา1คันกลัวว่าเราจะหลงรักเจ้า15จนเกินไป

วันนี้ก็สบายซิ ระหว่างทางก็จอดกินข้าวบ้าง ถ่ายรูปบ้าง เช็ครถตามเรื่องตามราว

จะบอกว่าเมื่อใหร่ที่ขับเปอโยต์นะสบายใจเป็นที่สุด แค่พกเบอร์โทรรถยกอย่างเดียบ...จบ แต่ผมดันลืมอะ...

รอบนี้เลยต้องออกแรงกันนิดหน่อย มันก็ต้องมีบ้าง ตามสไตล์รถมีไว้ซ่อมไม่ได้มีไว้ขับ

ขากลับทำเวลาได้ดีมาก 10ชม.พอดี ผมนี้นี้แข็งแรงเลย ได้ออกกำลังกายระหว่างทาง

นี่แหล่ะครับทริปนี้ มีดีที่ความยาว รอบต่อไปจัดด้วยเจ้านี้ซะดีมั๊ย เห็นโปรโมชั่นแบบนี้น่าจะไม่ได้เป็นญาติกะเจ๊เกียวใช่มั๊ย สงสัยต้องลองซะแล้ว

แล้วไว้เจอกันใหม่ทริปหน้านะครับ ลากันด้วยรูปนี้ครับ เช้านี้ที่ขอนแก่น สะวีดัด สวัสดีครับผม

fasai:
นั่น บขส ที่เดิมหรอครับ ไม่ได้ไปนาน จำไม่ค่อยได้เลย ครับ

เดี๋ยวนี้ อะไร ก้อ พัฒนา ไปเย๊อะแระ

--- อ้างจาก: fasai ที่ กุมภาพันธ์ 09, 2015, 02:43:09 PM ---นั่น บขส ที่เดิมหรอครับ ไม่ได้ไปนาน จำไม่ค่อยได้เลย ครับ

เดี๋ยวนี้ อะไร ก้อ พัฒนา ไปเย๊อะแระ

--- End quote ---

เดี๋ยวนี้ขอนแก่นรถจอดที่บขส.ใหม่ (แห่งที่3) อย่างเดียวแล้วครับน้าไซมอน อยู่ตรงบาสพาสโน่น

domeynique:
เอา 405 มาทำอัลไร อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version