เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปเขื่อนรำลึก.....ส่งท้ายความหนาว

<< < (2/6) > >>

ธรรม-webmaster:
ตื่นเช้ามาด้วยความสดชื่น แต่สะเบียงที่เหลือเพียงน้อยนิดเลยทำให้เราต้องแบ่งปันกันรับประทานกันไป

นับเม็ดข้าวกิน กุ้ง1ตัวต้องหาร7 น้ำบ้วนปากก็ทิ้งไม่ได้ต้องเอามาชงกาแฟต่อ ก็นะ เตรียมตัวมาไม่ดีก็งี้แหล่ะ

เวลาก่อนจะแยกย้ายกลับทุกคนก็สำรวมรำลึกถึงฤดูหนาวที่ผ่านไปอย่างช้าๆ

ด้วยฟ้าที่สดใส หายใจเต็มปอด เริ่มต้นฤดูร้อนอย่างสดชื่นครับ

ทริปอำลาฤดูหนาวสำหรับกล้องผมก็มีแค่นี้ล่ะครับ.....

หารค่าอาหารกันคนละ200 ไมถูกจัง ก็แหม แต่ละคนขนสะเบียงกันมาเลยจ่ายกันแค่นี้ล่ะครับผม

ส่งท้ายกันไปด้วยรูปนี้ครับ

พบกันใหม่ทริปฤดูร้อนอีกไม่นานเกิน จริงๆ ถ้ามีตังค์นะ อิอิอิ

pongsupat.k:
ไม่มีคำบรรยาย รูปอย่างเดียวนะครับ

pongsupat.k:
ต่อครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version