เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปเขื่อนรำลึก.....ส่งท้ายความหนาว

<< < (6/6)

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: pongsupat.k ที่ มกราคม 29, 2015, 02:11:03 PM ---รูปที่ป๋าขอ ผมส่ง link ให้ทาง mail นะครับ hotmail

--- End quote ---

เห็นเมลล์ป๋าแล้ว แต่ไม่มีรูปอะ

WAT_Bangsaen:
1 องศาเองเหรอครับ โหหนาวๆ เอ๊ะ! พี่นกใช้กล้องอะไรครับตอนนี้  :P

--- อ้างจาก: WAT_Bangsaen ที่ มกราคม 31, 2015, 07:41:15 PM ---1 องศาเองเหรอครับ โหหนาวๆ เอ๊ะ! พี่นกใช้กล้องอะไรครับตอนนี้  :P

มันเป็นอุณหภูมิยอดลังน้ำแข็งน่ะครับ

pongsupat.k:

--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ มกราคม 30, 2015, 12:08:47 PM ---
--- อ้างจาก: pongsupat.k ที่ มกราคม 29, 2015, 02:11:03 PM ---รูปที่ป๋าขอ ผมส่ง link ให้ทาง mail นะครับ hotmail

เห็นเมลล์ป๋าแล้ว แต่ไม่มีรูปอะ

โอว์ นานเลยเพิ่งมาเห็น ป๋าผมไม่ได้ส่งรูปทางเมล์ ผมทำ links ผ่านทางเมล์ ให้ป๋าไปดาวน์โหลดเอาอ่ะครับ

ขอบคุณครับป๋า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version