เว็ปบอร์ด > คุยกัน

♥♥♥ หลงไรเดอร์ ♥♥♥

<< < (16/16)

WAT_Bangsaen:
อยากลงอ่างหลังปั่นเหรอครับ มีครับเบ้อเร่อเลย อ่างเก็บน้ำบางพระไงครับ อิอิ ส่วนคนนวด สงสัยต้องหาไปเองครับ  ;D

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: WAT_Bangsaen ที่ เมษายน 23, 2015, 10:29:36 AM ---อยากลงอ่างหลังปั่นเหรอครับ มีครับเบ้อเร่อเลย อ่างเก็บน้ำบางพระไงครับ อิอิ ส่วนคนนวด สงสัยต้องหาไปเองครับ  ;D

--- End quote ---
ครับพี่วัฒน์ พวกผมชอบปั่นลงอ่าง แต่ปั่นไม่ค่อยขึ้นเท่าใหร่นะครับ ขอบอ่างมันชัน อิอิ

จักรยานเรโนลต์พันโล ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้ได้คันใหม่มา1คัน

แต่มันไม่มียี่ห้ออะครับ คาดว่าสติกเกอร์ยี่ห้อหลุดหายไปตอนปั่น (รถมันแรง)

เนื่องจากยี่ห้อไม่มี มันเลยทำให้รถคันนี้หนัก10กก.ครับ (ถ้ามียี่ห้อคงหนัก20)

อย่างว่า หนักเอา เบาไม่สู้ครับ คุ้นเคยกับความหนักมากกว่าความเบา เคยชินกะของหนักและดำ

ก็เลยหาอะไรมาถ่วงน้ำหนัก(ถอดมาจากเรโนลต์) ก็บวกน้ำหนักได้5กก.กว่าๆ ค่อยยังชั่ว

เอาหระ มาดูสถิติกัน รักปั่นขยันซอย ขึ้นเขาขึ้นดอยเราไม่ถนัด แต่ถ้าแข่งเรื่องน้ำหนัก หลงไรเดอร์เราแพ้ไม่เป็นครับพี่น้อง

เมือวันก่อนหลงไรเดอร์ได้แอบแสดงความกล้า ปั่นจักรายานเข้าเมือง ยังไม่พอ ยังกล้าลองออกทริปแรกกับจักรยานณ.อัมพวา

นับว่ากล้าหาญชาญชัยเชียวครับ.....แต่เฮ๊ย....ใครๆเค้าก็ปั่นกันได้ ทำเป็นเรื่องใหญ่ไปได้ แต่....หน่า....ขอหน่อยๆ นี่ตื่นเต้นสุดๆเลยนะ ก็คนมันไม่เคย

วันนี้จะมีอะไรอัพเดท มีดิ คือว่าวันก่อนเพิ่งจะได้สมาชิกใหม่มา1คัน vanvan(รถมอไซค์) วันนี้เธอผู้นั้นได้ไปอยู่กะเจ้าของใหม่ซะแล้วครับ เหตุผล.....ช่างมันเถอะ

เลยต้องกลับมาที่ดรีมเพื่อนรัก โหยยย ที่นี่แล้วเพื่อนรัก....อิอิ มันก็เลยต้องฉลองกันหน่อยกับการกลับมาครั้งนี้ จัดทริปซั๊กรอบเป็นงัย เอาเป็นใกล้ๆนะ ได้ที่วันเวลาแล้วจะมาอัพเดทให้ฟังนะครับ เผื่อท่านอยากไปกะเรา วันนี้ขอเพิ่มออฟชั่นน้องดรีมก่อนนะ

หยุดพักการโพสไปยาวเลย มีทริปสองทริปที่ไม่ได้โชว์ เดี๋ยววันสองวันนี้จะลงซะหน่อย คอยติดตามชมกันนะตร๊าบบบบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version