เว็ปบอร์ด > คุยกัน

♥♥♥ หลงไรเดอร์ ♥♥♥

<< < (14/16) > >>

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: Siwapong ที่ เมษายน 07, 2015, 11:40:39 AM ---หารถป๊อปมาขายสิ กำไรดีนะ พวก choi nori, dio zx, street magic อะไรพวกเนี้ย ขายไม่ยาก บิ้วเองได้

--- End quote ---

รถพวกนี้คันๆนึงไม่ถูกเลยนะพี่ เอาจักรยานก่อนถ้าไปรอดแล้วค่อยขยับครับผม

หลังจากที่หลงไรเดอร์หลงใหลกับของเบาอยู่พักหนึ่ง ตอนนี้บอกได้เลย มันไม่ใช่

คันอื่นเค้าทำให้รถเบา แต่เราต้องหนักเข้าไว้ ตาธรรมหนักเข้าไว้ มันได้แรงอก เค้าว่างั้น

singprachin:
เจ๋งดี..เพิ่มความปลอดภัยและประโยชน์ใช้สอย

.....ถ้าแบบ ธรรมดา ย่อม ไม่ใช่  " ป๋าธรรม " ;D

ช่วงนี้หลงไรเดอร์ต้องพักโครงการ"หลงทั่วไทยไปกะน้าดรีม"ไว้ซั๊กแป๊ปครับ เนื่องจากมันมีโคงการ "หลงปั่น ฝันไปทุกทิศ"เข้ามาแทน แต่อย่างไร เราก็ไม่เว้นที่จะหลงนะครับ โปรดติดตาม....

WAT_Bangsaen:
ทริปหน้าไปไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version