เว็ปบอร์ด > คุยกัน

♥♥♥ หลงไรเดอร์ ♥♥♥

<< < (2/16) > >>

ธรรม-webmaster:
ช่วงนี้หลงไรเดอร์ปิดเทอม ขอปิดทริปชั่วคราว อิอิ

หวัดดีครับ ใกล้จะสิ้นปีกันอีกแล้ว นั่นก็หมายความว่าอากาศมันจะเริ่มหนาว ท่านมีแพลนออกทริปที่ใหนกันรึยังครับ

ออกไปรับลมหนาว งัดเสื้อกันหนาวเอามาซัก ไปนั่งผิงไฟ เอาใข่ไปย่างเตา มันเผาอุ่นๆนะหอม ข้าวเหนียวปิ้งย่าง

หรือจะมาม่ารสเด็ด ปลาป๋องยำเผ็ดๆนะ เบียร์ต้มสุก เหล้าแช่น้ำปลา โอววววน้ำลายใหล

เมื่อวาน เพื่อนของหลงไรเดอร์คนนึงมาบอกว่า เดือนธันวาคม ( 6-7-8 ธค. 57 ) เพื่อนผมพร้อมแก็งค์บิ๊คไบค์เค้าจะไป ภูลังกาและก็จ.น่าน

โอววววเยสสสส.....หลงไรเดอร์ขอไปด้วยดิ แต่ตังค์ยังไม่พร้อมนะ ทำงัยดี ขอติดรถเสบียงไปด้วยได้ปะ

เออแต่มีเวลาเน๊าะ เดี๋ยวหาตังค์ได้หลงไรเดอร์จะควบดรีมตามใล่บี้บิ๊คไบค์ให้น่าดูชมเลย

มีใครสนใจปะครับ

หลงไรเดอร์คลั่งรุ่นนี้มาก ทำยังงัยถึงจะได้สัมผัสตัวเป็นๆ

โอยยยๆๆๆ ไม่ใหวแล้ว

หวัดดีชาวหลงไรเดอร์ วันนี้ผมมีของจะมาอวด หลังจากที่นั่งฝัน นอนเพ้อถึงแต่Honda CT110ตลอดมา วันนี้ฟามฝันของหมู่เฮาชาวหลงไรเดอร์เป็นจริงระดับนึงแล้วครับ

นี่!!!!!.......เป็นงัย มันมาแล้ว สุดยอด ลูกมันมาแล้ว มันเป็นจุดเริ่มต้นของพลังแห่งหลงไรเดอร์จริงๆเลย........มา ตัวลูกมาแล้ว ตัวพ่อรีบๆมาหน่อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version