เว็ปบอร์ด > คุยกัน

อภิมหาทริปตำนานของ 3 อัศวินผู้กล้า กับ เทพปลาตีนยักษ์แห่งลุ่มน้ำเพชรฯ

<< < (14/14)

ธรรม-webmaster:
เฮ้ย น้ำมันหมด แหม.....มันง่ายไป อิอิ

pongsupat.k:
ผมว่าพัดลมหม้อน้ำเสีย หรือไม่ก็หม้อน้ำรั่วแน่เลยป๋า แก้โดยเปลี่ยนหมวกกันน๊อคใหม่ ก็สตาร์ดติดแล้วครับ

--- อ้างจาก: pongsupat.k ที่ พฤษภาคม 17, 2014, 04:41:44 PM ---ผมว่าพัดลมหม้อน้ำเสีย หรือไม่ก็หม้อน้ำรั่วแน่เลยป๋า แก้โดยเปลี่ยนหมวกกันน๊อคใหม่ ก็สตาร์ดติดแล้วครับ

--- End quote ---

โหป๋า ผิดหมดเลย ปลั๊กCDIหลวมอะ หมดไป150บ.ค่าเปลี่ยนปลั๊กใหม่ นี่ผมพร้อมแล้วนะทริปปากช่อง ป๋าหล่ะพร้อมยัง

pongsupat.k:
ผมพร้อมเสมอนะ

ติดเครื่องเสียงเพิ่งเสร็จ พร้อมแล้วเหมือนกััน....มา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version