เว็ปบอร์ด > คุยกัน

บันทึกการเดินทาง:2ทัวร์กากๆ อยากอินเตอร์ (กะเค้ามั่ง) เส้นทางสายปลาแห้งสู่พนมเปญ

<< < (15/15)

ธรรม-webmaster:
แล้ว เจ้าบ่าว-เจ้าสาวอยู่ใหนอะ

NOKY:

--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ พฤษภาคม 06, 2014, 07:48:29 AM ---แล้ว เจ้าบ่าว-เจ้าสาวอยู่ใหนอะ

--- End quote ---

มันหนีตามกันไปแระป๋า ปล่อยให้เราอยู่เดียวดาย

moolek205:
เข้ามาอ่านที่อ้ายโม้ไปกับภาพก่อเพลิดเพลินในอารมย์ดีเหมือนกั๋นครับ ซอบแต้ๆ เอาแหมๆอ้าย...

pracharatch916:
เขมรน่าไปนะครับ เป็นเมืองที่ยังมี สุนทรียะภาพ ทางโลกโบราณ วรรณคดี มีแรงดึงดูดที่น่าสนใจ ผมอยากไปค้างแรมโรงแรมเก่าๆ แบบอบบอุ่นที่นั่นดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version