เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปหัวใจเก่าๆ คนแก่ๆ รถแย่ๆ แต่.."ไม่มีป๊อด" ด้วยมอไซค์ไปด้วยกัน....แก่งกระจาน.

(1/15) > >>

ธรรม-webmaster:

เอาหรือยัง พร้อมปะ วันใหนดี...อิอิอิ ออกแบบโลโก้ให้หน่อยดิ แก็งค์ oldman rider.....

น้าโดม น้าเหน่งอย่าเงียบ น้าปอน้าแจ็คงัดมาโชว์หน่อยแร๊ว...

วันนี้จะมีRXZลุงยนต์อีก1คัน สั่งนำเข้ามาพิเศษ จะมาถึงวันนี้

domeynique:
เดี๋ยวจะกลับไปเอารถไปเตรียมครับเพ่

ตอนนี้ยังชื่นชมลมหนาวอยู่เลย

--- อ้างจาก: domeynique ที่ มกราคม 02, 2014, 08:42:47 PM ---เดี๋ยวจะกลับไปเอารถไปเตรียมครับเพ่

ตอนนี้ยังชื่นชมลมหนาวอยู่เลย

--- End quote ---
ทำตัวใหนบอกก่อน จะได้รู้ว่าจะใล่ดรีมทันมั๊ย....อิอิอิ

domeynique:
ไล่ทันหรือไม่ทันเอาไว้ทีหลัง
แต่ที่แน่ๆ ผมมีวิชาพรางตัวด้วยควันขาว...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version