เว็ปบอร์ด > คุยกัน

เต็นท์รถ"start"ใจถึง delivery รับส่งรถถึงที่กับลูกค้าถึงใจ

<< < (2/5) > >>

G1:
 ;D ;D ;D

.. เข้ามาอ่าน ต่อให้จบด้วยนะคร๊าบบ กำลังอ่านเพลินเลยย  ;D

ธรรม-webmaster:
เดี๋ยวมาต่อ ไปรับคุณนายก่อน

domeynique:
ไปรับนานจัง ...

มาแล้ว มาแล้ว........

หลังจากที่แยกทางจากพี่แว่น ผมก็เดินทางต่อจุดหมายคือขนอม แต่แวะระหว่างทางใหว้พระซะหน่อย พ่อท่านคล้ายวาจาสิทธิ วัดธาตุน้อย ช้างกลางครับ

ชาวนครศรีฯรับรองต้องรู้จัก มารอบนี้ มีสร้างองค์จำลองด้านหน้าซะใหญ่โต

เห็นมั๊ยครับ ว่าพ่อท่านคล้ายชี้มา บอกรถคันนี้หน่ะเฮงๆ.......

และ อีกไม่กี่งีบ(ของเนวิเกเตอร์) ผมก็ถึงขนอม

เช้าวันต่อมายืนยันด้วยรูปนี้ มุมทำมาหากินของตาธรรมเช่นเดิมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version