เว็ปบอร์ด > คุยกัน

เต็นท์รถ"start"ใจถึง delivery รับส่งรถถึงที่กับลูกค้าถึงใจ

<< < (3/5) > >>

ธรรม-webmaster:
ไปเจอะคนหน้าเหมือน เลยขอถ่ายรูปมาหน่อย

วันที่มาเป็นวันคาร์ฟรีเดย์พอดี เพิ่งรู้ว่าขนอมมีแก็งค์จักรยานเพียบเหมือนกัน รู้งี้ผมปั่นแม่บ้านคันโปรดมาจากกรุงเทพดีกว่า ไว้คราวหน้าไม่เอามาแล้วรถยนต์

ขากลับ กลับกลางวัน ขับสบายหน่อย ออก10โมงครึ่ง แต่ฝนตกตลอด

ผมก็ขับมาเรื่อยๆ100บ้าง 120บ้าง แซงกันไปแซงกันมากับรถคันอื่น

มีลองความร้อนบางช่วง

ก่อนถึงทับสะแกมีรถคันนึงแซงแว็ปไปอย่างรวดเร็ว ถ่ายรูปเกือบไม่ทัน เปอโยต์ครับ SRiเหมือนกันด้วย สีแดง แซงไปยังกะสวน ไม่กี่อึดใจก็มีกะบะไททั่นตามมาอีกคันอย่างรวดเร็ว

อ๋อ พี่แกคงเล่นมอญซ่อนผ้ากัน ผมเลยขับจะตามไปดูว่าจะได้ตีก้นเธอหรือเปล่า แต่....ตามไม่ทันง่ะ ทั้งคู่ใส่เกียร์หมาหายแว็ปไปเลย

ในรูปเห็นท้ายไวๆมั๊ย แป๊ปเดียวหายจ้อย

แต่หายได้ไม่นาน เจอรถติด ยิหายแร้ว นี่เค้าปิดถนนหรือเปล่าหว่า ก่อนถึงทับสะแกซั๊กกิโล ตามมาทันพี่SRiแดง ไททั่น และเจอ406เขียวอีก1 จากนั้น306สีฟ้า เอ๊ะแต่306คันนี้เหมือนจะลงขายในตลาดนะถ้าจำไม่ผิด

หลับๆตื่นๆ(เนวิเกเตอร์คนเดิม) กมาโผล่เพชรบุรีปาเข้าไป6โมงเย็น แต่.....มืดมิดยังกะ2ทุ่ม ฝนมันกำลังจะตกครับ มืดน่ากลัวยิหายเรย

ที่น่ากลัวกว่าคือตอนนี้แอร์รถมันตัดหายไปใหนไม่รู้ ทันใดนั้นฝนก็กระหน่ำ ฝ้าเต็มรถยี่งกว่าทำอะไรกัน เฮ้อ....จอด.....รอให้ฝนหยุดแล้วค่อยไปต่อ

ถึงกทม.3ทุ่ม แอร์เพิ่งมาติด ขอบใจ ช่วงสมุทรสงครามน้ำท่วม รถติด โอว เหนื่อยสุดๆ

อะห้า จบแล้วจ้าทริปนี้ ปิดท้ายด้วยรูปหล่อของเจ้าขี้เกงแล้วกันนะครับ หลายคนสงสัยว่ามันคืออะไร"ขี้เกง"เนี่ย มันคือปลาครับ หน้าตาแบบนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version