เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปขลั้วขลั้ว มั่วมั่ว ไปกับ 406

<< < (3/5) > >>

ธรรม-webmaster:
205เจ๋งที่สุดยืนยัน กดเป็นมากดเป็นมา อุอุ...เอาซั๊กคันมั๊ยป๋า

singprachin:
ผมหมายถึง 205 กม./ชม.ครับ

อ้อ.....ตอนนี้มีอยู่ในใจรุ่นหนึ่ง ถ้าแจ๊กพอตเมื่อไร เจอกันแน่ครับ

อ้าว....แหม   เกียร์ผมไม่สมบูรณ์ครับท่าน ไม่กล้าเหยียบมากกว่านี้ ก๊าบบบบ  แหมพูดซะเสีย

ใช้เวลาไม่ช้าไม่นาน 406ผมก็พุ่งทะยานสู่ขนอม ตลอดทาง มีผู้ให้ความสนใจตลอดทาง เพราะผมขับเร็ว (130)แถมปาดซ้ายปาดขวา หลายคันพยายามใล่จี้ พยายามบี้พยายามแซง นึกว่าผมจะท้าแข่งด้วย "ผมไม่ได้จะแข่งกะใครก๊าบ.....รถผมลดความเร็วไม่ได้ " แหม ไม่เห็นใจกันบ้างเลย

กว่าจะถึงขนอม เล่นพวกหมั่นใส้ไว้ซะเพียบ ก็บอกแล้ว"Speed"เร็วกว่านรก

3วันกับที่ขนอม มารอบนี้ ตกปลาครับ อุปกรณ์เพียบ ความพร้อมเต็มร้อย ต่างจากรอบที่แล้ว อุปกรณ์ไม่พร้อม แต่ปลาเพียบ ตกเป็นได้ มารอบนี้เลยจัดหนัก 3วันเต็มๆ เมาเพียบครับ ปลาไม่ได้จั๊กกะตัว ปิ้งเหยื่อกันมันเลย ทำไมมันเป็นอย่างนี้............นึกแล้ว ไม่มีชาวบ้านมาตกกันซ๊ากคน คนแถวนั้นเค้าบอก "ช่วงนี้เค้าไม่ตกกัน น้ำมันตาย".....อาว.....จบราม......

ตรูปิ้งเหยื่อกินก็ได้ฟระ แดดเปรี้ยง กินเบียร์กลางแดดประชดซะ........

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version