เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริปขลั้วขลั้ว มั่วมั่ว ไปกับ 406

(1/5) > >>

ธรรม-webmaster:
มาดูทริปขลั้วขลั้ว มั่วมั่ว แล้วก็รั่วรั่ว ของตาธรรมกัลลหน่อยนะ จะอิรุงตุงนัง ขนาดไหน (งานถนัดของผ้มเลยละครับพี่พี่)

NOKY:
เออ เปอร์โย รุ่นนี้ไม่เคยเห็น สวยดี เบาะใหญ่ ลายสวยม๊ากกก ใหญ่กว่า อีวาอีกนิ จัดได้เป่า

ผ่านไปหนึ่งราตรีเราก็ตื่นขึ้นมา ตกใจนี่มันที่ใหนเนี่ย อุอุอุ ขนส่งภูเก็ตแห่งใหม่ ไมคุ้น......อิอิ

จากนั้นเมื่อหายมึนเราก็ไปต่อ เมืองใหม่ บนเกาะภูเก็ต เพื่อรับเจ้า406 เนื่อจากเจ้าของไม่เอาแล้ว

รถทัวร์นี่แนะนำเลย ถ้าได้นั่งข้างล่างด้านหน้านะ ส่วนตั๊วส่วนตัว  พี่ท่านขับ11ชม. เร็วกว่าที่ผมขับรถส่วนตัวไปซะอีก ปกติไม่เคยต่ำกว่า12"""

หลังจากที่รับ406มาเรียบร้อยแล้ว เราก็เริ่มบทที่2ของทริปแบบขลั้วๆกันเลยครับ

ระหว่างทางเจอะรุ่นพี่สีแดงเลยเก็บรูปมาด้วย

เป็นธรรมเนียมที่ผ่านสะพานสารสินต้องแวะถ่ายรูป รอบนี้ก็ไม่พลาด ถ่ายตั้งแต่ลูกเล็ก ยันเมียแก่ ก็ยังสวยเหมือนเดิม ....อุอุอุ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version