เว็ปบอร์ด > คุยกัน

รูปสตาร์ท-เปอโยต์ วันนี้ วันนั้น วันใหน.....

<< < (2/4) > >>

ธรรม-webmaster:
พี่น้องพร้องเพื่อนมากันยี่สิบกว่าคน ขอบคุณป๋าพงษ์เลยคนแรกที่4ปีไม่มีห่างหาย จะจัด9ก้านเป็นของตอบแทนรึก็แกไม่ชอบ ป๋าอย่าช้า รีบจัดทริปซั๊ก1ทริปรับลมหนาวด่วน หน้าบางๆใสๆของผมกำลังอยากสัมผัส.....

ในรูป เหมือนกับใครไปหลอกให้แกมายังงัยไม่รู้ แต่เราไม่สน

ขอบคุณคลับโร๊ดที่มาชวนเราไปเที่ยวเมืองกาญฯถึงต๊าด

นำโดยป๋าสามหมอกที่เจอกันครั้งแรกก็รู้ได้ทันที่ว่า"เออวันนี้ผมเสียงไม่ดี" "แข่งเสียง แข่งลูกคอผมยอมแพ้ แต่ถ้าแข่ง2ล้อผมต่อให้คุณ10โล เอาป่าว"......

เออ แล้วตรูกินเหล้าหรือไปฟัดกะแมวที่ใหนมาวะเนี่ย อ๋อ เหงื่อจากที่ไปแย่งไมล์กับพี่คนข้างหลังนี่เอง....

สมาชิกคลับโร๊ดทุกท่าน น่ารักอะ น้าแชมป์แอนด์เดอะเฟรนซ์ พี่กันย์แอนด์เดอะเชียร์ ป๋าจอร์สและบ๊อสแพ็ท พี่โก๋หลังวัง ป๋าZicและน้ากิ๊ฟเก๋

เสาร์นี้เราเจอกันที่เมืองกาญจ้า.......

อีกคนอีกเว็ปนึงที่มา1คนแต่เหมือนมากันทั้งเว็ป ขอบคุณป๋าโบแห่งเว็ปp4uครับที่มาสร้างบรรยากาศให้เต็มไปด้วยเสียงเพลงจากชุดโอเกะที่เล็กเล็ก ที่ทีมงานโบมิวสิค  อ.โนกี้นึกว่าเครื่องเสียงเลดี้กาก้าซะอีก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version