เว็ปบอร์ด > คุยกัน

รูปสตาร์ท-เปอโยต์ วันนี้ วันนั้น วันใหน.....

<< < (3/4) > >>

ธรรม-webmaster:
หัวหน้าหน่อย พ่อทหารอากาศขาดรัก ก็มาให้กำลังใจถึงที่ ขอบคุณมากนะครับ ขึ้นร้องเพลงสายัณติดๆขัดๆ แต่พอเพลงพี่เบิร์ดงี้คล่องเชียว....แล้วไม่บอกตั้งแต่แรก.....

พี่เอก็มา มาพร้อมกับทีมงานเอเซอวิส และบักจอห์นดำ ขอบคุณมากนะครับ นี่ถ้ามาตั้งแต่หัวค่ำคงเกิดศึกแย่งไมล์กันแน่

พี่ต้อมข้าวเหนียว พี่ ผมขอนะ ปีหน้า ขอ smoke on the water และtemple of the king และpuff the magic dragonอีกซั๊กเพลงนะพี่ หรือdepp purpleซัก20เพลง อืมมมมและก็เป็นพิธีกรให้ด้วย อืมมม จัดเครืองดนตรีเต็มวงด้วย ขอเพลง J popด้วย นักร้องหญิงด้วยนะพี่ อืมมมม หวังว่าคงไม่เยอะไปนะ....แค่นี้แหล่ะพอแล้ว เกรงใจ

ออ....เกือบลืม ขอบคุณสำหรับพี่ต้อมที่มาสอนท่าเต้นด้วยครับ

ขอบคุณนักร้องเสียงทองทุกท่าน ป๋ายศ ไก่จ๋าซามูไรพ่อลูกอ่อน ขอบอกว่าเสียงป๋าเริ่มเหมือนสายัณไปทุกวัน ฟังแล้วขนลุกเลย นี่ถ้ามีอีก2นะผมว่าไปออกเดอะวอยซ์ได้เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version