เว็ปบอร์ด > คุยกัน

Volvo 940 estate ตะลุยแดนใต้

<< < (5/6) > >>

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: singprachin ที่ เมษายน 17, 2012, 11:16:36 AM ---ผมเชื่อทุกอย่างที่บอก 

ยกเว้นความเร็ว 100 กม./ชม. หลอกกันเล่นหรือเปล่าป๋า

--- End quote ---

โอยยยยป๋า ขับความเร็วแค่นี้ก็แซงชาวบ้านเค้าตลอดทางแล้วครับป๋า และที่สำคัญไม่อยากเพิ่มสถิติให้7วันอันตรายครับ....อิอิอิ

thamrong_ph:

--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ เมษายน 17, 2012, 11:59:12 AM ---
--- อ้างจาก: thamrong_ph ที่ เมษายน 17, 2012, 10:43:17 AM ---
--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ เมษายน 16, 2012, 11:04:33 AM ---คำเตือน.......
เด็ก สตรี คนชรา โปรดเข้ามาพิจารณาโดยด่วน.....

ที่บ้านมีแต่เด็ก สตรีชรา แต่ขาดชายชรา (เกือบถึงเกณฑ์แล้วนะ) ดูได้ป่าว

หวัดดีครับท่าน แล้วตกลงท่านได้มาอยู่สุพรรณป่าวครับ

ตอนนี้มีสภาพเป็นคนสุพรรณตั้งแต่ต้นเดือนแล้วครับ กำลังฝึกลูก ๆ พูดเหน่อสุพรรณอยู่ (แต่ไม่วายมีทองแดงผสมอยู่บ้าง) มีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมเยียนที่สตาร์ทนะครับ...

ธรรม-webmaster:
อืมมมมมมม........... วอลโว่คันนี้

--------จองแล้วจ้า---------

NOKY:
อืมมม กลยุทธ์ test drive นี่ล้ำเสิศเจงๆๆ จัดขบวนผ้าป่าเลยถ้าจะดี รับรองหมดเต๊นท์ ขายไม่ได้ก็ถวายวัดไปเลยนิ

Siwapong:

--- อ้างจาก: ธรรม-webmaster ที่ เมษายน 17, 2012, 05:22:00 PM ---อืมมมมมมม........... วอลโว่คันนี้

--------จองแล้วจ้า---------

แว้กๆ มาไว ไปไว........ ถ้าหลุดจองแจ้งด้วนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version