เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (9/29) > >>

NOKY:
หลายท่านอยากรู้ว่าอยู่ตรงใหน...

ผมว่าควรจะตั้งว่า ทุ่งลมกรด เพราะลมแรงค่อด

พี่ตชด. บอกว่า วันดีคืนดี พม่าต้องพากันแบกกระสอบทรายที่วางไว้ เอามาคืนเพราะลมมันพัดปลิวไปตกฝั่งขะโน้น
...ว่าจะเล่นแบดมินตันบนลาน ฮ. ซะหน่อยแต่ลืมเอาพาสปอร์ตมาเพราะต้องข้ามไปเก็บลูก ฝั่งพม่า...

NOKY:
นอกเรื่อง
ถามป๋าธรรม max ลายนี้ใส่ 205 ดีมั้ยเนี่ย หล่อดี

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: NOKY ที่ ธันวาคม 06, 2011, 05:17:44 PM ---นอกเรื่อง
ถามป๋าธรรม max ลายนี้ใส่ 205 ดีมั้ยเนี่ย หล่อดี

--- End quote ---
มันจะดีเรอะ เอามาให้ผมดีกว่า หน่า.......

Spunshine:
มาหย่อนเล่นๆแทรกพี่นก ฝากภาพโปรโมทไว้ สบายดีปิล๊อก กับ car dee dee go pilok
นักแสดงนำ เม็งกะราปอ กับ ตี๋ กล้วยแหลม  และ น๊อตม้าเต่อ ติดตามเรื่องราวดีดี ของพวกเค้าที่นี่เร็วๆนี้นะคะ

WAT_Bangsaen:
เข้ามาเก็บข้อมูลล่ะครับ อิอิ อาทิตย์หน้าจะไปเที่ยวที่นี่เหมือนกัน และกำลังสองจิตสองใจอยู่ว่าจะเอา 405 หรือ 505 ไปดี พอมาเห็นรูปที่พี่ๆไปเที่ยวกันมา สรุปว่า 405 ก็ไปได้ใช่ไหมครับ ไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ?

รอดูรูปและข้อมูลต่อนะครับ ^]^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version