เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (5/29) > >>

NOKY:
ก่อนถึงปลายทาง ก็แวะรายงานตัวที่ สภอ. ตามหมายเรียกของ คุณ ละม่อม และ ระเบียบ
ชาร์ทแบต อาบน้ำ ล้างจาน เดินไปมา กินกาแฟ (ของเค้า) แล้วก็เผ่นหนีจากไป ตามธรรมเนียม

อยากจะบอกว่า ตำรวจที่นี่ใจดีมาก (ตราบใดที่ยังไม่ได้เป็นผู้ร้าย)
แก็งค์แรด เดินเพ่นพ่านไปมาราวกับเจ้าของที่ ใช้สิ่งอำนวยความสะดวกเค้าทุกอย่าง
จัดให้เป็นจุดแวะพักของนักเดินทาง

เมืองนี้เงียบมาก นั่งอยู่ครึ่งชั่วโมงมีแมวข้ามถนนตัวเดียว

singprachin:
ขอแจมสักนิ๊ดดดนะครับ

มีใครตั้งใจจะไปซักผ้าหรือ.....เห็นมีไม้หนีบผ้าไปด้วย (แบบรุ่นโบ...อีกต่างหาก)

NOKY:

--- อ้างจาก: singprachin ที่ ธันวาคม 06, 2011, 02:30:13 PM ---ขอแจมสักนิ๊ดดดนะครับ

มีใครตั้งใจจะไปซักผ้าหรือ.....เห็นมีไม้หนีบผ้าไปด้วย (แบบรุ่นโบ...อีกต่างหาก)

--- End quote ---

ไม้หนีบ เอาไว้เป็นเครื่องวัดอุณหภูมิครับพี่ ถ้าหนีบหูแล้วไม่รู้สึกแปลว่าเริ่มจะหนาวได้ที่
ถ้าเลเวลเจ็ด เจ้าปอเอาหนีบหัวนมตัวเอง ไม่รู้สึกแสดงว่า อุณหภูมิเท่ากับ สามเศษหนึ่งส่วนสององศา เคลวินไคล์

Spunshine:

--- อ้างจาก: Knot ที่ ธันวาคม 06, 2011, 02:27:27 PM ---เอาอีกๆ

(ของผมเดี๋ยวตอนมืดๆนะ)

--- End quote ---

อุ๊ยสส อุ๊บส อุ๊บส ของผม...เดี๋ยวตอนมืดๆ ว๊ายๆ น้องหมอ อะไรกันจร้า

NOKY:
เออ งั้นผมขอไปเอาก่อนเหมือนกันนะหมอ เอ้ย...ขอไปทำงานแป๊บนึง

เอ้าคนอื่นช่วยๆกันทำหามากินหน่อยดิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version