เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (27/29) > >>

WAT_Bangsaen:
ใช่ครับพี่พี อร่อยจริงๆ เสียดายผมไปแค่ 3 คน เลยชิมได้น้อยอย่าง วันนั้นผมสั่ง คะน้าฮ่องกงผัดน้ำมันหอย (เห็ดโคนญีปุ่นไม่มี) คั่วกลิ้ง... และไข่เจียวกุ้งสับ ปูก็ไม่มีครับ จะไปชิมปูทะเลบนภูเขาซะหน่อย เสียดาย

ทริปนี้เจ้า 505 ดันไปเสียก่อนถึงยอดเนินช้างศึกประมาณ 200 เมตร เกือบเอาชีวิตไม่รอดเหมือนกัน แล้วจะเล่าให้ฟังอีกทีครับ   

kla2000:
มีใครเมาโค้งบ้างไหม

pee306:

--- อ้างจาก: WAT_Bangsaen ที่ ธันวาคม 14, 2011, 12:09:39 PM ---ใช่ครับพี่พี อร่อยจริงๆ เสียดายผมไปแค่ 3 คน เลยชิมได้น้อยอย่าง วันนั้นผมสั่ง คะน้าฮ่องกงผัดน้ำมันหอย (เห็ดโคนญีปุ่นไม่มี) คั่วกลิ้ง... และไข่เจียวกุ้งสับ ปูก็ไม่มีครับ จะไปชิมปูทะเลบนภูเขาซะหน่อย เสียดาย

ทริปนี้เจ้า 505 ดันไปเสียก่อนถึงยอดเนินช้างศึกประมาณ 200 เมตร เกือบเอาชีวิตไม่รอดเหมือนกัน แล้วจะเล่าให้ฟังอีกทีครับ

--- End quote ---

ยังดีกว่าฮีโร่ของป๋าธรรมนะครับ แค่กลางทางขึ้นเนิน ก็เดี้ยงซะแล้ว เกือบขึ้นไม่ถึง อิอิ

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: pee306 ที่ ธันวาคม 14, 2011, 01:11:59 PM ---
--- อ้างจาก: WAT_Bangsaen ที่ ธันวาคม 14, 2011, 12:09:39 PM ---ใช่ครับพี่พี อร่อยจริงๆ เสียดายผมไปแค่ 3 คน เลยชิมได้น้อยอย่าง วันนั้นผมสั่ง คะน้าฮ่องกงผัดน้ำมันหอย (เห็ดโคนญีปุ่นไม่มี) คั่วกลิ้ง... และไข่เจียวกุ้งสับ ปูก็ไม่มีครับ จะไปชิมปูทะเลบนภูเขาซะหน่อย เสียดาย

ยังดีกว่าฮีโร่ของป๋าธรรมนะครับ แค่กลางทางขึ้นเนิน ก็เดี้ยงซะแล้ว เกือบขึ้นไม่ถึง อิอิ

เดี๋ยวก่อนๆ รอบหน้าขอแก้มือใหม่ จะเปลี่ยนเครื่องเอาGTi6ลงฮีโร่ก่อน คราวนี้หล่ะหนาววว.......เอ๊ะ..รึ๊จะเอาฮอนด้าดรีมไปดี

NOKY:
ผมเป็นเนฯ อยู่ในเหตุการณ์ขอเถียงสุดใจ ใครว่าฮีโร่ไม่มีแรง ตอนดับกลางเนินถอดรูด เพราะแกจะโชว์ขึ้นด้วยเกียร์สาม สี่ ห้า ตามสะเต๊ป
ทุกคนห้ามไว้เพราะกลัวฮีโร่จะพุ่งขึ้นเขาเลยไปเข้าเขตพม่าด้วยความแรง พี่แกฮึดฮัดมาก เห็นแก่น้องนุ่มร้องให้จ้า คุณหนิงทำตาเขียวปั๊ด

พี่แกเลยยอมเสียฟอร์มปล่อยให้เครื่องดับ แล้วตั้งต้นใหม่ ทุกคนในรถ เตรียมเปิดประตูเตรียมกระโดดสละรถ
ธ่อ เดี๋ยว ถอยหลังขึ้นเนินโชว์เสียเลย

ฮิ้ววว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version