เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (26/29) > >>

ธรรม-webmaster:
ไปอีต่องเที่ยวนี้ ไม่เสียเที่ยวจริง  เจอเพื่อนสมัยเรียนอีกวุ้ย ดีจิง ๆ (ล้อเล่นนะครับคุณยาย)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

WAT_Bangsaen:

--- อ้างจาก: WAT_Bangsaen ที่ ธันวาคม 09, 2011, 10:23:52 PM ---พรุ่งนี้ลุยล่ะครับ ทองผาภูมิ ปิล๊อก อีต่อง เจอกันแน่ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับข้อมูลครับ ตอนนี้จำได้อย่างเดียว คือ ครัวสุดแดน ปูจากอันดามัน คั่วกลิ้ง... (เดี๋ยวผมไปถามที่ร้านเองก็ได้ว่ากลิ้งอะไร) และเบียร์ในแก้วเย็นๆ อิอิ ตอนนี้สรุปแล้วว่าลุยด้วย 505 คร๊าบ

--- End quote ---

ไปชิมมาล่ะ อิอิ คั่วกลิ้ง... กับเบียร์ในแก้วเย็นๆ

ธรรม-webmaster:
เอารูปมาดูอีกดี้

WAT_Bangsaen:
ไปถึงจริงๆ ยืนยันอีกทีด้วยน้ำดื่มขวดนี้ อิอิ

pee306:
ผมยังติดใจอาหารร้านนี้อยู่เลยครับ อร่อยทุกอย่างจริงๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version