เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (25/29) > >>

ธรรม-webmaster:
อยากอีกแล้ว

WAT_Bangsaen:
พรุ่งนี้ลุยล่ะครับ ทองผาภูมิ ปิล๊อก อีต่อง เจอกันแน่ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับข้อมูลครับ ตอนนี้จำได้อย่างเดียว คือ ครัวสุดแดน ปูจากอันดามัน คั่วกลิ้ง... (เดี๋ยวผมไปถามที่ร้านเองก็ได้ว่ากลิ้งอะไร) และเบียร์ในแก้วเย็นๆ อิอิ ตอนนี้สรุปแล้วว่าลุยด้วย 505 คร๊าบ

Spunshine:
คอมแฮ้งค์เลยหายไปนานสำหรับ สบายดีปิล๊อก (ใครเบื่อแล้วไม่สน ถ่ายแล้วจะลงอ่ะ)

ตอนนี้ได้โหลดและทำใหม่ ความพยายามสุดๆ

เราได้เม้าท์กันเกี่ยวกับม้าเต่อไปแล้ว แล้วพวกเราก็นอน
เช้าก็ตื่นขึ้นมา จะไปเข้าห้องน้ำ เจอหมอน๊อตในรถ อุตส่าห์ทำบุ้ยใบ้ว่าทำไร
หมอน๊อตเสียงไร้คอนโทรลเล่นซะป่าแทบแตก ว่า อ๋อ ผ๊มมาชาร์จแบตโทรศัพท์คร๊าบ
หมอจะตะโกนทำไม เสียงดังมวาก อายเค้า

มาดูภาพต่อ เช้ามาเจ้ตั๊กลี(ลา) ก็ง่วนกับไข่ กับน้องปอ
อูย อูย ท่าทางจะร้อน
ปล่อยให้พี่พีนั่งเหงา
ส่วนป๋าธรรม กับ พี่นก ทำท่าเหมือนขุนส่าห์ทำการติดต่อซื้อขายอะไรสักอย่างที่ดูเหมือนผิดกฎหมาย

Spunshine:
ส่วนเจ้ากล้วยเรียวเล็กแหลม
มาจากเมืองแปดริ้ว ตี๋ไว้ใช้เป็นเสบียงกังตอนขับรถ

ท่าทางตี๋จะภูมิใจในความเล็กแหลม ทุกคนก็เตือนให้ตี๋ไปเหลา
คนข้างๆดูท่าทีจะเซ็ง

ธรรม-webmaster:
รูปของผมเอาเบื้องหลังของเนวิเกเตอร์ ไปดูก่อนนะครับ (เฮ พี่ติ๊ก พี่ติ๊ก พี่ติ๊ก ไปอีต่อง)

ขอบคุณพี่ติ๊กมากนะครับ ไม่ได้พี่ติ๊กผมแย่แน่เลย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version