เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (24/29) > >>

Knot:
อันนี้ก็อะเมซิ่งพอกัน น้ำดื่มจากเทือกเขาปิล็อก โฆษณาว่าอุดมไปด้วยแร่ธาตุ โดยเฉพาะ แร่ดีบุก จะมีมากเป็นพิเศษ

และห้ามดื่มเกินวันละสองขวด โปรดสังเกตคำเตือนบนฉลากก่อนดื่มทุกครั้ง

Knot:

--- อ้างจาก: pee306 ที่ ธันวาคม 09, 2011, 01:19:15 PM ---มือสังหารใจร้ายมากกกก นี่ดีนะไม่เห็นกะตาไม่งั้นผมคงกินไม่ลง

--- End quote ---

เป็นมือสังหารรุ่นปลดระวางครับพี่ ผมเห็นสีหน้าแกนิ่งมากตอนหย่อนปูลงกระทะ แบบนี้แสดงว่าแกคงจะผ่านมาเป็นพันๆศพแล้ว

pee306:
สปันพันศพ  คล้องจองกันดีนะครับ

NOKY:
ที่เห็นเต๊นท์ไหวๆ นั่นไม่มีอะไรในกอไผ่นะ

NOKY:
ธ่อ...นึกว่าจะลุย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version