เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ทริป หนีน้องน้ำไปขึ้นเนินอีต่อง

<< < (23/29) > >>

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: TonKla' ที่ ธันวาคม 09, 2011, 10:40:21 AM ---ภาพสุดท้ายแหละ สำหรับใครที่จะไปเที่ยวก็เชิญได้เลยครับรับรองว่าจะไม่ผิดหวัง ไปแล้วก็อยากไปอีกครั้ง ถ้าใครกลัวว่ารถจะไปไม่ถึง ผมมีภาพยืนยันว่าขนาด Hero คันแรงของเจ้าของเต้นท์รถเปอร์โยต์ ยังขึ้นไปถึงเลย มันสูงสะที่ใหนหละจนริงไหมป๋าธรรม...

--- End quote ---

ชันกว่านี้มีอีกมั๊ย รอบหน้าคงต้องเช็คปั๊มหัวฉีด จะเอาไว้ลากเปอโยต์ อิอิอิ......

Knot:
อันนี้ดีกว่า

ฉากสังหารโหด ที่พวกเราได้แต่ยืนน้ำลายไหล เอ๊ย! ยืนไว้อาลัย กับเจ้าปูที่เพิ่งแตกเนื้อหนุ่มได้ไม่นาน

และหลังจากกินแล้ว คืนนั้นเล่นเอาพวกเรานอนไม่หลับ เพราะคิดแต่อยากจะไปซื้อมาเพิ่ม 5555

pee306:
มือสังหารใจร้ายมากกกก นี่ดีนะไม่เห็นกะตาไม่งั้นผมคงกินไม่ลง

Knot:
อันนี้อีก ร้านที่ป๋ากล้าพาพวกเราไปชิม จำชื่อร้านไม่ได้ แต่ขอบอกว่าอาหารโดนมาก โดยเฉพาะคั่วกลิ้ง จุดจุดจุด จานนี้

และอีกอย่าง เบียร์เย็นแก้วแช่ อันนี้สุดยอดมาก

pee306:
ครัวสุดแดนเจ้าของเดียวกับบ้านตอไม้มม ...(อารมณ์แบบโทนาฟเจ้าเดียวกับเย็นเตร็ก) บริหารโดยเจ้ตุ่ย
อาหารที่ขึ้นชื่อเป็น เห็ดโคนน้ำมันหอย แต่ตอนเราไปเห็ดหมดซะก่อน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version