เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ความทรงจำกับ...รถคันแรกของป๋าธรรม

<< < (2/9) > >>

shamp:
พี่จอร์จ รับทำไว้กี่บาทอ่ะพี่ แสนนึงเหรอ ทำซะขนาดนั้น
ผมไม่ส่งรถไปทำแล้วนะ กลัวช่างจัดการทั้งคันแบบป๋าธรรม

ช่างบ้าอะไร พับรางน้ำด้วยมือ แถมสร้างงานใหม่ ให้เข้ากะตัวรถมากกว่างานเดิม
แถมงานที่ออกมา ยังกะออกจากแท่นปั๊ม บ้าไปแล้ว

ธรรม-webmaster:
ชอบๆ....มากๆ...

george:

--- อ้างจาก: shamp ที่ มิถุนายน 21, 2009, 12:39:06 PM ---พี่จอร์จ รับทำไว้กี่บาทอ่ะพี่ แสนนึงเหรอ ทำซะขนาดนั้น
ผมไม่ส่งรถไปทำแล้วนะ กลัวช่างจัดการทั้งคันแบบป๋าธรรม

ช่างบ้าอะไร พับรางน้ำด้วยมือ แถมสร้างงานใหม่ ให้เข้ากะตัวรถมากกว่างานเดิม
แถมงานที่ออกมา ยังกะออกจากแท่นปั๊ม บ้าไปแล้ว

--- End quote ---
   แสนหนึง ป๋าธรรม ขอปรับราคาครับ แชมป์ให้แล้ว อะล้อเล่น
ป๋าธรรมครับ ช้าหน่อยนะครับ ไม่ผมบ้า ก็ช่างบ้าไปแล้ว ทำไปได้ (มีงานหมูๆก็ส่งมาบ้างนะคร้าบบบบบบ)

ธรรม-webmaster:
พรุ่งนี้มารับเลย 306จะทำสีทั้งคันพร้อมแล้วครับ

george:
   ป๋าธรรมครับ น้องน้อย ถึงมือหมอแล้วโดยสวัสดิภาพ หมอออร์โทปิดิกส์ หมอศัลยกรรม ประชุมเครียดเลย สรุป พรุ่งนี้เข้าห้องผ่าตัด ให้หมอออร์โทปิดิกส์ ดัดขาหน้าข้างขวาให้เข้าที่ก่อน จากนั้นผ่าตัดหาง แล้วส่งต่อให้ หมอศัลยกรรมปลูกขน เสริมสวยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version