เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ความทรงจำกับ...รถคันแรกของป๋าธรรม

<< < (3/9) > >>

ธรรม-webmaster:
ขอบคุณพี่จอสสสสสสสสสสสส์มากครับ

domeynique:
หนังยาว  ต้องรอดูต่อให้จบ  :P

george:
ความเดิมตอนที่แล้ว รางน้ำกับหลังคาด้านซ้ายยังไม่เสร็จ วันนี้เชื่อมแล้วทางด้านหลัง
[/url]
[/url]

เสาหลัง กับขอบกระจกหลังครับ
[/url]

เสาหน้าปั๊มจาก ยุ่นปี่ กับรางน้ำสวยๆ ประกอบประตูเรียบร้อยคร้าบบบบบ
[/url]
[/url]
[/url]

พื้นรถใกล้ๆ หินเจียรปะแล้ว ตอนแรกช่างบอกว่าน่าเอาไว้ช่วยเบรค แบบรถฟลิ้นสโตน อิอิ
[/url]

เสาหน้าขวาตรงบันไดจ้าาาา
[/url]

รางน้ำฝน ใต้ปัดน้ำฝนครับป๋า
[/url]

george:
ประตูหน้า ปะนิดหน่อย แล้วก็เปลี่ยนบูชกับสลักบานพับ บานประตูบน ล่างหน้าขวาครับ
[/url]
[/url]

ชายน้ำประตูหน้าขวาจ้าาาาา
[/url]

ด้านนอกประตูหน้าขวา มีผุนิดเดียว
[/url]

แบบนี้ต้องปะหรือเปล่าป๋าธรรม
[/url]

รางน้ำพับใหม่แล้ว พับปลายเหมือนเดิม เตรียมใส่จ้าาาา
[/url]
[/url]

เสาประตูด้านในผุต้องตัดก่อนครับก่อนจะใส่แผ่นนี้
[/url]
[/url]

george:
เสาประตูเสร็จแล้วนะครับ
[/url]

เสาหน้าเอาไว้แบบนี้ซักเสาดีไหมครับ
[/url]
อย่ากระนั้นเลย พับให้ใหม่แล้วครับ
[/url]

ช่างทำขอบประตูอยู่ครับ ช้าหน่อยนะครับ ของต้องสั่งมาจากแดนไกล อิอิ
[/url]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version