เว็ปบอร์ด > คุยกัน

รูปทริปกันยา พากันมาเยอะๆ...............

(1/12) > >>

ธรรม-webmaster:
กลับถึงกทม.2ทุ่ม กับ780กม. กรุงเทพฯ-สังขละ-ด่านเจดีย์3องค์ กับ3วัน2คืนที่สังขละ มันเต็มไปด้วย ความเหนื่อย ความตื่นเต้น ความเร้าใจ และความสุข

ในตอนเช้ามืดของวันศุกร์ที่3 ผมและครอบครัวได้ตื่นนอนตั้งแต่ตี3ด้วยความตื่นเต้น เราจะออกจากกทม.ประมาณนี้ และเราจะขับไปเรื่อยๆ กินลม ชมเด็กสาว เล่าความเท็จ คั่วกลิ้งมันเผ็ดน่าดู เอ๊ย...มันเกี่ยวไรกัน

ถึงเวลา 9โมง ก็ได้เริ่มออกตัวจากเต็นท์ .......เออน่าอย่างง ก็แล้วมันตื่นตี3จะไปนอนต่อไม่ได้หรืองัย จริงๆแล้วก็นัดกับสมาชิกบางท่านไว้ที่เต็นท์ตอน7โมงเช้า เช่นช่างปิยะ นัด7โมงตรง แต่9โมงแล้วยังไม่มาก็เลยต้องออกไปแล้วหล่ะนะ เดี๋ยวจะไปที่จุดนัดพบที่2(ตัวเมืองกาญฯ)ช้า

ธรรม-webmaster:
ออกไปข้างนอกก่อนนะครับ เดี๋ยวค่อยมาต๋อ ท่านอื่นลงได้เลยนะครับไม่ต้องรอ

Spunshine:
เอ่อ จุ้บจิ้บ
ทำไมไม่แจ้งคนอื่นไปเล่า ว่า ก่อนไปกะว่าจะเป็นรถฮีโร่ คู่ใจ
แต่ ดั้นกลายเป็น Berlingo ไปซะงั้น ... อยากรู้กันมั้ยคะว่าทำไม ???? จ๊ากกก

singprachin:
น้ำมันหมด

รองนายหัว:
เริ่มต้นด้วยภาพนายแบบและนางแบบก่อนแล้วกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version